owaka.live

#6DC5E73D · Lubos na Ligtas
100 / 100
InspectClear · owaka.live — Card ng ulat
France 91.208.207.220 May HTTPS 6.2 taon Gandi SAS Na-update

Bukas na inspection ng owaka.live

Bina-summarize ng pahinang ito ang technical signals na nakolekta para sa owaka.live: server location, HTTPS status, registrar, edad at DNS configuration.

Technical Overview

Ang domain na owaka.live ay accessible at nagre-resolve sa France sa pamamagitan ng Unknown. Sa ibaba, dinadaanan namin ang pinaka-relevant na signals isa-isa.

Browser compatibility

Tatanggapin ng mainstream browsers ang TLS configuration ng owaka.live kung magbabalik ng "OK" ang aming probe. Kasalukuyang value: OK.

Maturity check

Sa maturity-wise, owaka.live ay nasa "mature" bracket — halos 6.2 taon na sa rekord.

Routing at ISP

Ang traffic papuntang owaka.live ay kasalukuyang nagtatapos sa Unknown sa France — nakikita ng sinumang nagpapatakbo ng traceroute.

Lampas sa technical score

Ang malinis na technical profile ay nagpapatunay lamang na sumusunod ang owaka.live sa industry plumbing standards. HINDI nito pinapatunayan ang honest content.

Buod

owaka.live ay nagtatapos sa 100/100 — iyon ay very_safe sa aming scale.

Mga Plus

  • Rehistrado sa established registrar
  • Konsistenteng nameserver configuration
  • Accessible ang WHOIS data
  • Lumilitaw ang domain sa pampublikong CT logs

Mga Babala

  • Gumagamit ng generic shared hosting
  • Limitadong trust hints sa TXT records
  • Tumatanggap ng older cipher suites ang TLS configuration

Mga Madalas Itanong

Kailan huling na-check ang sertipiko ng owaka.live?
Ang SSL data sa owaka.live ay muling kinukukwenta sa bawat refresh.
Ligtas ba ang owaka.live para sa online payments?
Nagbalik ang infrastructure check ng SSL OK at "very_safe" score. Ito ay baseline.
Anong nagpababa sa score ng owaka.live?
owaka.live ay nasa mas mababang band kapag hindi bababa sa isa sa mga ito ang totoo: nagfafail ang SSL OK, maikli ang edad na 6.2 taon, hindi kilala ang registrar na Gandi SAS, o hindi tumutugma ang bansa France.
Ligtas bang gamitin ang owaka.live?
Batay sa pampublikong technical signals (SSL OK, edad 6.2 taon, registrar Gandi SAS), walang awtomatikong scam markers na na-trigger.
Anong bansa ang nagpapatakbo ng owaka.live?
Inilalagay ng GeoIP ang owaka.live sa France, sa infrastructure na binibigay ng Unknown.

This report is generated automatically from public technical signals. It is not legal or financial advice.

Vet your next domain in under 10 seconds.

No signup. No credit card. No hidden quotas.

Start a free check →